มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : เข้าใช้งานไม่ได้ค่ะ รหัส66

หมวดหมู่คำถามการลงทะเบียนเรียนและการจัดสอบ
รายละเอียด

จะเข้าใช้งานแต่ขึ้นมาแบบนี้ รหัสนักศึกษา66ค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามณัฐวxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม9 ก.ค. 2567 16:17:20
จำนวนผู้อ่าน54

คำตอบ

รายละเอียด

ไฟล์รูปภาพไม่ขึ้นค่ะ รบกวนนักศึกษาแนบไฟล์รูปภาพใหม่นะคะ 

ไม่ทราบว่านักศึกษาเข้าใช้งานระบบอะไรคะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามพัชราภรณ์
วันที่ตอบ15 ก.ค. 2567 10:51:45
IP Address10.3.20.106

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+