มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : สมัครออนไลน์

หมวดหมู่คำถามการรับสมัครและแนะแนวการศึกษา
รายละเอียด

สวัสดีค่ะ สมัครแบบออนไลน์ไป ชำระเงินเรียบร้อย รอตรวจเอกสารอยู่ แต่ไม่รู้ว่าต้องทำยังไงต่อ รหัสนักศึกษา เอกสาร หรือหลักฐาน ยังไม่มีการอัปเดต ต้องติดต่อทางไหนคะ หรือว่าสามารถเข้าไปเรียนได้เลย

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามธนวรxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม9 ก.ค. 2567 14:15:34
จำนวนผู้อ่าน59

คำตอบ

รายละเอียด

--ขณะนี้เจ้าหน้าที่กำลังเร่งทยอยตรวจสอบเอกสารตามลำดับการชำระเงินครับ นักศึกษาสามารถเข้าชั้นเรียนได้ตามปกติ และ ดูถ่ายทอดการบรรยายสดได้ ส่วนการดูบรรยายย้อนหลังต้องรอรหัสนักศึกษาก่อนครับ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามรณฤทธิ์
วันที่ตอบ15 ก.ค. 2567 14:53:53
IP Address10.3.20.97

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+