มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : เทียบโอนระหว่างเรียนครับ

หมวดหมู่คำถามอื่น ๆ
รายละเอียด

ผมกำลังศึกษาที่ม.รามอยู่ และกำลังศึกษา ปวส.อยู่ด้วย

ถ้าผมจบปวส.ก่อน ผมสามารถเทียบโอนหน่วยกิตปวส. ระหว่างที่เรียนที่ม.ราม วิชาตามที่คณะกำหนดได้ไหมครับ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามจิราxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม4 ก.ค. 2567 21:42:57
จำนวนผู้อ่าน40

คำตอบ

รายละเอียด

ถ้าต้องการเทียบโอน นักศึกษาต้องลาออกและสมัครใหม่ด้วยวุฒิปวส.และขอใช้สิทธิ์เทียบโอนค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามChanidapha
วันที่ตอบ15 ก.ค. 2567 09:45:40
IP Address10.3.20.96

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+