มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : ตรวจสอบเอกสารออนไลน์

หมวดหมู่คำถามการรับสมัครและแนะแนวการศึกษา
รายละเอียด

มีข้อผิดพลาดที่เอกสารค่ะ เลยอัพโหลดเอกสารใหม่ตั้งแต่วันที่ 21 มิ.ย. 67 กรอกฟอร์มเรียบร้อยค่ะ ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรคะ ส่งผลต่อการศึกษาไหม ตอนนี้ก็ยังไม่ได้รหัสนิสิตค่ะ ขอบคุณค่ะ

เอกสารแนบ
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามปริชxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม1 ก.ค. 2567 09:34:56
จำนวนผู้อ่าน65

คำตอบ

รายละเอียด

ขณะนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบเอกสารค่ะ นักศึกษาสามารถเข้าเรียนได้ตามปกติเลยค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามพัชราภรณ์
วันที่ตอบ2 ก.ค. 2567 12:26:57
IP Address10.3.20.106

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+