มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : ขอใบทรานสคริปต์แทน

หมวดหมู่คำถามประมวลผลการศึกษาและหนังสือสำคัญ
รายละเอียด

อยากทราบว่าสามารถให้เพื่อน(ไม่ใช่คนในครอบครัว) ไปขอใบทราบสคริปต์ไม่จบแทนได้ไหม ต้องใช้เอกสารอะไรบ้างครับ และรอเอกสารนานไหมครับ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามแจ้ะxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม30 มิ.ย. 2567 22:39:21
จำนวนผู้อ่าน32

คำตอบ

รายละเอียด

ขอแทนได้ แต่ต้องนำบัตรประจำตัวนักศึกษาให้แก่ผู้ที่มาขอแทนด้วยค่ะ หากมาขอเอกสารด้วยตนเองที่มหาวิทยาลัยที่ One Stop Service อาคาร KLB ชั้น 1 จะได้รับเอกสารเลยค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามพัชราภรณ์
วันที่ตอบ1 ก.ค. 2567 10:26:03
IP Address10.3.20.106

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+