มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : ติด F ขอจบได้ไหมคะ

หมวดหมู่คำถามการลงทะเบียนเรียนและการจัดสอบ
รายละเอียด

ถ้าเราไม่ได้ติด f เลย ในวิชาเอกบังคับที่มีเครื่องหมายดอกจันทร์ข้างหน้ารหัสวิชา แต่ว่าเราติด f ในตัวอื่น (อาจจะวิชาในเอกที่เรียนแต่ไม่ได้บังคับแต่มีให้ลงเรียนตามหลักสูตร หรือ วิชาอื่นที่ไม่ได้เกี่ยวกับเอกที่เรียนอยู่ ถ้าเราติด f จะมีสิทธิ์ขอจบไหมคะ)

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามนักศxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม30 มิ.ย. 2567 16:31:01
จำนวนผู้อ่าน35

คำตอบ

รายละเอียด

หากเรียนครบหลักสูตรแล้วสามารถขอจบได้ค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามChanidapha
วันที่ตอบ2 ก.ค. 2567 10:35:46
IP Address10.3.20.96

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+