มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : จากกรถามเรื่องรับสมัคร ไปให้ติดต่อเจ้าหน้าที่คณะตามที่เจ้าหน้าที่บอกแต่ไม่มีการตอบรับ

หมวดหมู่คำถามการรับสมัครและแนะแนวการศึกษา
รายละเอียด

จากกรณีที่ถามเรื่องการรับสมัครเทียบโอน แล้วระบบขึ้่นรอตจรวจสอบ เจ้าหน้าได้ตอบว่าให้โทรไปที่คณะเพื่ออนุมัติการเทียบโอน แล้วยืนยนการลงทะเบียนและชำระเงิน แต่เมื่อโทรไปไม่มีใครรับสายเลย มา 5 รอบแล้ว แบบนี้จะสมัครและจ่ายเงินทันไหมครับ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามอินดxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม30 มิ.ย. 2567 11:18:40
จำนวนผู้อ่าน63

คำตอบ

รายละเอียด

ชำระเงินได้ไม่เกินวันที่ 7 ครับ  สมัครทันครับ หากวันนี้ไม่มีผู้รับสาย ลองโทร.ติดต่อพรุ่งนี้อีกครั้งครับ  หรือโทร.ไปแจ้งที่ หน่วยรับสมัคร (023108623)  เพื่อให้ประสานงานกับทางคณะอีกครั้งครับ 

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามรณฤทธิ์
วันที่ตอบ30 มิ.ย. 2567 14:53:43
IP Address10.6.5.152

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+