มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : การสมัครออนไลน์

หมวดหมู่คำถามการรับสมัครและแนะแนวการศึกษา
รายละเอียด

สมัครวันที่28 มิถุนายนไปตอนนี้ชำระเงินผ่านทาง QR codeไปแล้วเอกสารก็ยังไม่ได้ตรวจสอบแบบนี้ยังทันไหมคะ วันนี้วันสุดท้ายแล้ว และถ้าไปปฐมนิเทศวันพรุ่งนี้โดยที่ไม่มีรหัสนักศึกษาจะได้ไหมคะ รบกวนด้วยนะคะ

เอกสารแนบ
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามน้ำชxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม30 มิ.ย. 2567 10:43:58
จำนวนผู้อ่าน97

คำตอบ

รายละเอียด

ถ้าชำระเงินแล้วก็ไม่มีปัญหาอะไรครับ ให้เข้าตรวจสอบสถานะเป็นระยะๆ  ขณะนี้เจ้าหน้าที่กำลังเร่งทยอยตรวจสอบเอกสารกันอยู่ครับ

ส่วนปฐมนิเทศสามารถเข้าร่วมได้ตามปกติครับ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามรณฤทธิ์
วันที่ตอบ30 มิ.ย. 2567 12:55:05
IP Address10.6.5.152

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+