มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : สมัครเทียบโอนไป ยังไม่มีช่องทางชำระเงินขึ้น ต้องรอตรวจสอบเอกสารก่อนใช่ไหมครับ

หมวดหมู่คำถามการรับสมัครและแนะแนวการศึกษา
รายละเอียด

สมัครเรียนเทียบโอนไป ไม่มีช่อทางชำระเงินขึ้นในระบบต้องรอเจ้าหน้าที่ตรวจสอบเอกสารก่อนใช่ไหมครับ

เอกสารแนบ
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามอินดxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม30 มิ.ย. 2567 10:31:42
จำนวนผู้อ่าน49

คำตอบ

รายละเอียด

กรณีนี้ ให้โทร.หาคณะ เพื่อให้อนุมัติการเทียบโอน จากนั้นกดยืนยันผลลงทะเบียนและชำระเงินได้ครับ (ทางคณะอาจให้แก้ไชวิชา แนะนำให้ตรวจสอบในระบบอีกครั้ง) ครับ

เอกสารแนบ
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามรณฤทธิ์
วันที่ตอบ30 มิ.ย. 2567 11:22:10
IP Address10.6.5.152

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+