มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : สถานะการสมัคร

หมวดหมู่คำถามการรับสมัครและแนะแนวการศึกษา
รายละเอียด

สวัสดีครับ รบกวนสอบถามครับ สถานะขึ้นตามรูปที่แนบมา ส่งเอกสารและโอน ตั้งแต่วันที่ 28 แต่ไม่อัพเดท แบบนี้แปลว่าสมัครยังไม่สำเร็จใช่ไหมครับ แล้วจะดำเนินการอย่างไรได้บ้าง ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เอกสารแนบ
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามฝุ่นxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม30 มิ.ย. 2567 10:07:24
จำนวนผู้อ่าน78

คำตอบ

รายละเอียด

รอเจ้าหน้าที่ตรวจสอบเอกสาร (ตามลำดับ)  และออกรหัสนักศึกษาต่อไปครับ

ชำระเงินได้แล้วก็ถือเป็นนักศึกษาแล้วครับ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามรณฤทธิ์
วันที่ตอบ30 มิ.ย. 2567 10:21:22
IP Address10.6.5.152

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+