มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : ระบบขึ้นว่ายังไม่สามารถออกใบเสร็จรับเงินได้

หมวดหมู่คำถามการรับสมัครและแนะแนวการศึกษา
รายละเอียด

เนื่องจากมหาลัยอยู่ระหว่างตรวจสอบเอกสารต่างๆ แต่ในระบบขึ้นว่าเอกสารตรวจสอบแล้ว แบบนี้ทำยังไงได้บ้างคะ ( pre degree ) นะคะ ( ไม่แน่ใจว่าอันนี้เป็นสาธารณะไหม ถ้ายังไงขอให้คำถามนี้เป็นส่วนตัวได้ไหมคะ กังวลเรื่องความปลอดภัยนิดหน่อยค่ะ )

เอกสารแนบ
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามพอxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม30 มิ.ย. 2567 08:09:00
จำนวนผู้อ่าน47

คำตอบ

รายละเอียด

ใบเสร็จรับเงินจะออกให้เป็นรอบๆครับ  ในภาพไม่มีข้อมูลส่วนบุคคล ปลอดภัยครับ

หลังจากได้รับรหัสนักศึกษาแล้ว ให้ดำเนินการตามนี้ครับ   http://regis.ru.ac.th/document/20230618_ru_knowledge.pdf

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามรณฤทธิ์
วันที่ตอบ30 มิ.ย. 2567 09:30:33
IP Address10.6.5.152

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+