มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : เรียนควบ2มหาลัย

หมวดหมู่คำถามการรับสมัครและแนะแนวการศึกษา
รายละเอียด

สวัสดีค่ะ ตอนนี้เราเป็นนักศึกษาบริหารธุรกิจปี2ของมอนึง อยากสมัครคณะศึกษา สาขาจิตวิทยาการปรึกษา สงสัยว่า

1.จะเรียนควบได้มั้ยคะ

2.ปี1ของรามทางสาขาจะมีการเรียนออนไลน์เยอะมั้ยคะ

ใครมีประสบการณ์เรียนควบแนะนำได้นะคะ ทางนี้ไม่ชอบคณะที่เรียนปัจจุบันแต่พ่อแม่ยังไม่อยากให้ลาออกเลยมาสอบถามค่ะTT

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามเจียxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม27 มิ.ย. 2567 22:33:32
จำนวนผู้อ่าน53

คำตอบ

รายละเอียด

1. ได้ครับ

2. วิชาพื้นฐานเรียนออนไลน์ได้ทุกวิชาครับ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามรณฤทธิ์
วันที่ตอบ28 มิ.ย. 2567 11:39:39
IP Address10.6.5.152

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+