มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : การชำระเงิน

หมวดหมู่คำถามการรับสมัครและแนะแนวการศึกษา
รายละเอียด

สมัครผ่านทางออนไลน์ค่ะ  ทำถึงขั้นตอนการชำระเงินแล้วค่ะ แต่ชำระเงินเรียบร้อยแล้ว ยังไม่ขึ้นเครื่องมายถูกสีเขียวค่ะ กรณีนี้ต้องรอกี่วันคะถึงจะขึ้น ขอบคุณค่ะ

เอกสารแนบ
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามมีนาxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม27 มิ.ย. 2567 09:19:41
จำนวนผู้อ่าน47

คำตอบ

รายละเอียด

ประมาณ 1-2 วันครับ  จากนั้นรอเจ้าหน้าที่ตรวจสอบเอกสารและออกรหัสนักศึกษาตามลำดับครับ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามรณฤทธิ์
วันที่ตอบ28 มิ.ย. 2567 09:50:13
IP Address202.176.106.96

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+