มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : การรับบัตรนักศึกษา

หมวดหมู่คำถามการรับสมัครและแนะแนวการศึกษา
รายละเอียด

ระบบขึ้นให้กดขอรับบัตรได้แล้ว สามารถเข้าไปรับบัตรที่ธนาคารในมอเลยได้มั้ย หรือต้องรับออนไลน์อย่างเดียวครับ ขอบคุณครับ
**เนื่องจากไม่สามารถกดขอรับผ่านแอป SCB EASY ได้ครับ **

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามบอสxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม26 มิ.ย. 2567 15:16:54
จำนวนผู้อ่าน36

คำตอบ

รายละเอียด

ต้องกดรับผ่านแอป SCB EASY ครับ  หากติดขัดส่วนใดสามารถขอคำปรึกษาได้ที่ธนาคารไทยพาณิชย์ทุกสาขาครับ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามรณฤทธิ์
วันที่ตอบ28 มิ.ย. 2567 09:22:58
IP Address202.176.106.96

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+