มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : เอกสารการสมัคร

หมวดหมู่คำถามการรับสมัครและแนะแนวการศึกษา
รายละเอียด

1.สมัครพรีดีกรีส่งเอกสารแก้ไขไปแล้วค่ะตั้งแต่วันที่5 แต่ยังไม่ขีดถูกเลยค่ะวันนี้วันที่19แล้วค่ะกลัวไม่ทัน ต้องทำไงคะ

2.มีรายชื่อในระบบยังคะแบบนี้

3.จะได้เรียนไหมคะ จ่ายค่าสมัครไปแล้วค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามนักเxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม19 มิ.ย. 2567 15:39:07
จำนวนผู้อ่าน108

คำตอบ

รายละเอียด

1. ต้องรอตรวจสอบเอกสารอีกครั้งตามลำดับค่ะ

2. มีรายชื่อในระบบค่ะ

3. เมื่อเปิดเทอมแล้ว สามารถเข้าเรียนได้เลยค่ะ และให้เข้ามาเช็คสถานะการสมัครในระบบเรื่อย ๆ ค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามพัชราภรณ์
วันที่ตอบ21 มิ.ย. 2567 09:59:12
IP Address10.3.20.106

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+