มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : สอบถามเรื่องระยะเวลาการลงทะเบียนเรียน

หมวดหมู่คำถามการลงทะเบียนเรียนและการจัดสอบ
รายละเอียด

สวัสดีครับ ผมเป็นนักศึกษารหัส 60 จะมีครบกำหนด 8ปี ลงทะเบียนเทอมสุดท้ายได้คือ ซ.2-S/67 เลยอยากสอบถามว่า หากผมลงทะเบียนเทอม 1/68 ก่อนจะถึงลงทะเบียน  ซ.2-S/67 ผมจะสามารถเรียนหรือฝึกงาน และมีเกรดออกมามั้ยครับ หรือไม่ได้แล้ว 

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามวิปxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม19 มิ.ย. 2567 15:38:25
จำนวนผู้อ่าน104

คำตอบ

รายละเอียด

หากหมดสถานภาพการเป็นนักศึกษาแล้วจะไม่สามารถลงทะเบียนเรียนได้ค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามพัชราภรณ์
วันที่ตอบ21 มิ.ย. 2567 09:57:50
IP Address10.3.20.106

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+