มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : ถ้าสมัครเรียนแบบออนไลน์ใกล้ๆวันปิดรับสมัครจะทันมั้ยคะ

หมวดหมู่คำถามการลงทะเบียนเรียนและการจัดสอบ
รายละเอียด

สมัครประมาณวันที่28-30แบบออนไลน์จะตรวจเอกสารทันมั้ยคะ (ปล.ส่งเอกสารครบแล้วแต่ยังไม่ได้ชำระเงิน)

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามซีเคxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม15 มิ.ย. 2567 19:03:11
จำนวนผู้อ่าน71

คำตอบ

รายละเอียด

สามารถสมัครเรียนได้ถึงวันที่ 30 มิ.ย.67 ค่ะ และชำระเงินภายใน 3 วันนับจากวันที่ลงทะเบียนเรียน ส่วนการตรวจเอกสารต้องใช้เวลาในการตรวจสอบหลายวันค่ะ

หากนักศึกษาต้องการความรวดเร็ว แนะนำให้มาสมัครด้วยตนเองที่มหาวิทยาลัย ในวันที่ 27 - 30 มิ.ย.67 ซึ่งขั้นตอนการสมัครจะเสร็จสิ้นภายในวันเดียวค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามพัชราภรณ์
วันที่ตอบ18 มิ.ย. 2567 13:19:48
IP Address10.3.20.106

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+