มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : บัตรนักศึกษา

หมวดหมู่คำถามอื่น ๆ
รายละเอียด

ด้วยตัวกระผมสมัครรหัสปี 66 ของส่วนกลาง แล้วก็รับบัตรนักศึกษาผ่าน SCB EASY แล้ว แต่ยังไม่เปิดการใช้งานบัตรผ่าน SCB EASY

แล้วในปีนี้ ผมสมัครรหัสใหม่คือ รหัส 67 (ส่วนภูมิภาค) ผมก็จะกดบัตรนักศึกษาผ่าน SCB EASY (บัญชีเดิมในข้างต้น) ปกติ แต่ SCB EASY บอกว่า ผมสมัครใช้งานบัตรเกินจำนวนที่กำหนด ผมควรทำอย่างไรครับ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามปิยาxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม11 มิ.ย. 2567 06:43:30
จำนวนผู้อ่าน95

คำตอบ

รายละเอียด

- ติดต่อที่ หน่วยบัตรประจำตัวนักศึกษา อาคารสวป. ชั้น 2 หรือสอบถามทางโทรศัพท์ที่ 02-310-8605 ค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามศรัญญา
วันที่ตอบ13 มิ.ย. 2567 14:21:42
IP Address10.3.20.181

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+