มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : สถานที่ในการสอบ

หมวดหมู่คำถามการลงทะเบียนเรียนและการจัดสอบ
รายละเอียด

1.ในการสอบซ่อมส่วนใหญ่จัดสอบที่ไหนหรอคะ สำหรับส่วนกลาง ราม 1 หรือราม 2 

2.เวลาลงทะเบียนสอบสามารถทราบล่วงหน้าก่อนได้มั้ยคะว่าจะสอบที่ราม  1 หรือราม2

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามสิตาxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม9 มิ.ย. 2567 15:24:45
จำนวนผู้อ่าน81

คำตอบ

รายละเอียด

1. ที่ ม.รามคำแหง 1 ค่ะ ตรวจสอบสถานที่สอบได้ในตารางสอบรายบุคคล จากระบบ e-service 

2. สถานที่สอบจะไม่ได้แจ้งล่วงหน้าค่ะ จะแจ้งเฉพาะวันสอบ และคาบสอบค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามพัชราภรณ์
วันที่ตอบ10 มิ.ย. 2567 11:13:19
IP Address10.3.20.106

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+