มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : ขอทรานสคริปกรณีไม่จบทางออนไลน์ กี่วันได้คะ

หมวดหมู่คำถามประมวลผลการศึกษาและหนังสือสำคัญ
รายละเอียด

ทำเรื่องขอทรานสคริปกรณีไม่จบการศึกษา ผ่าน RU IPAY ไปตั้งแต่วันที่ 9 พ.ค. ค่ะ ปัจจุบัน 8 มิ.ย. สถานะยังขึ้นว่ากำลังจัดเตรียมเอกสาร อันนี้คือปกติใช่มั้ยคะ แล้วระยะเวลาในการออกเอกสาร และการดำเนินการจัดส่งทางไปรษณีย์มาให้นักศึกษาอีกกี่วันหลังจากออกเอกสารเสร็จ ขอบคุณค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามอารีxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม8 มิ.ย. 2567 19:05:26
จำนวนผู้อ่าน87

คำตอบ

รายละเอียด

กรณีนี้แนะนำให้สอบถามโดยตรงที่ 0-2310-8603, 0-2310-8604 ค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามพัชราภรณ์
วันที่ตอบ10 มิ.ย. 2567 10:56:37
IP Address10.3.20.106

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+