มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : สมัครpredegre รามแล้วยังอยู่ขั้นตอนการรอรับใบเสร็จอยู่เลยค่ะ ซึ่งก็หลายวันแล้ว ปกติใช้เวลาในการตรวจสอบประมาณกี่วันหรือคะ

หมวดหมู่คำถามการรับสมัครและแนะแนวการศึกษา
รายละเอียด

ลงสมัคร พรีดีกรีไปค่ะ ได้รหัสนักศึกษาแล้วแต่ว่ายังอยู่ในขั้นตอนของการรอออกใบเสร็จรับเงินอยู่เลย ซึ่งน่าจะอาทิตย์นึงได้แล้ว แบบนี้ปกติไหมคะ หรือว่าต้องติดต่อใครเพิ่มไหมคะ

เอกสารแนบ
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามศศิภxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม2 มิ.ย. 2567 18:14:09
จำนวนผู้อ่าน106

คำตอบ

รายละเอียด

ขณะนี้อยู่ระหว่างรอตรวจสอบเอกสารจึงจะได้รับใบเสร็จค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามChanidapha
วันที่ตอบ4 มิ.ย. 2567 14:22:48
IP Address10.3.20.96

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+