มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : การฝึกประสบการณ์

หมวดหมู่คำถามอื่น ๆ
รายละเอียด

เป็นนักศึกษาสาขาบัญชีการเงิน รหัส64 ค่ะ ในหลักสูตรไม่ได้บังคับให้ฝีกงาน แต่เนื่องจากเราอยากฝึกเพื่อหาประสบการณ์เองจึงได้ไปทำเรื่องขอใบส่งตัวมาแล้ว 

อยากทราบว่านอกจากใบส่งตัว เรายังต้องมีเอกสารอื่นใดที่ต้องส่งหรือทำกับทางมหาวิทยาลัยอีกไหม และในวันที่ฝึกงานเสร็จจะต้องยื่นเอกสารอะไรให้ทางมหาวิทยาลัยอีกไหมคะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามภาxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม31 พ.ค. 2567 18:56:41
จำนวนผู้อ่าน65

คำตอบ

รายละเอียด

ติดต่อสอบถามโดยตรงที่ ภาควิชาการบัญชี 02-310-2150 ค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามChanidapha
วันที่ตอบ4 มิ.ย. 2567 13:39:25
IP Address10.3.20.96

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+