มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : การขอเงินคืน

หมวดหมู่คำถามอื่น ๆ
รายละเอียด

คือ เป็นนักศึกษาส่วนภูมิภาคค่ะ ในเทอม2/66ที่ผ่านมาเราขอกาจบไป 9 เล่มแล้วก็ลงทะเบียนเผื่อไว้กันตกในภาคซัมเมอร์ 9เล่มเช่นกัน ซึ่งผลออกมาว่าผ่าน 8 เล่มและใน 8 เล่มนั้นได้ D หนึ่งตัว  

คำถาม คือ 1.เราจะขอคืนเงินแค่ 7 เล่มจาก 8 เล่มที่ผ่านแทนได้ไหมคะ 2.ในส่วนวิชาที่ได้D เราสามารถไปสอบใหม่เพื่อรีเกรดในภาคซัมเมอร์ที่เราลงทะเบียนไปเพื่อตกได้ปกติเลยใช่ไหมค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับการตอบคำถามค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามนักศxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม31 พ.ค. 2567 15:57:58
จำนวนผู้อ่าน171

คำตอบ

รายละเอียด

ได้ค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามChanidapha
วันที่ตอบ4 มิ.ย. 2567 13:29:03
IP Address10.3.20.96

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+