มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : รอใบรับรองสภา

หมวดหมู่คำถามอื่น ๆ
รายละเอียด

สอบถามครับ ทำเรื่องจบที่คณะนิติศาสตร์รามคำแหง จะ2เดือนแล้ว ได้ใบรับรองคณะแล้ว

ต้องรออีกกี่วันครับถึงจะได้เอกสารใบรับรองสภา ดูในระบบทุกวันไม่ขึ้นอะไร ผมจะได้ไปเปลี่ยนสายที่ทำครับ รอนานมากเลย มหาลัยกับคณะช่วยเร่งทำให้หน่อยนะครับ คณะนิติศาสตร์ช้ามากเลยครับ เรียนมา3ใบ ยังไม่มีการปรับปรุงให้ดีขึ้น  ผมต้องเอาใบรับรองไปเปลี่ยนสายงานที่ทำ จบ2|66 รบกวนสวป ช่วยตามคณะทีนะครับไม่ใช้ให้คำตอบว่ารอในระบบ ผมรอมาจะ2เดือน

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามนิติxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม31 พ.ค. 2567 00:29:09
จำนวนผู้อ่าน117

คำตอบ

รายละเอียด

กรณีนี้รบกวนให้นักศึกษาแจ้งขอมูลเพิ่มเติมว่า ได้ยื่นเรื่องขอเอกสารผ่านทางช่องทางใด เพื่อเป็นข้อมูลในการตรวจสอบค่ะ

หรือสอบถามโดยตรงที่ โทร.0-2310-8604 ค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามพัชราภรณ์
วันที่ตอบ31 พ.ค. 2567 16:04:26
IP Address10.3.20.106

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+