มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : การเทียบโอน

หมวดหมู่คำถามการลงทะเบียนเรียนและการจัดสอบ
รายละเอียด

ทำการลงทะเบียนเรียนแบบเทียบโอนมา ไม่ทราบว่าจะได้เลือกวิชาเทียบโอนตอนไหนคะ ในเว็บไซต์กำลังอยู่ในขั้นตอนรอใบเสร็จค่ะ

และหากสมัครเป็นนักศึกษาเรียบร้อยแล้ว ไม่ทราบว่าสามารถเทียบโอนทีหลังได้มั้ยคะ ถ้าได้มีขั้นตอนอะไรบ้างคะ 

ขอบคุณค่ะ

เอกสารแนบ
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามรูธxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม29 พ.ค. 2567 16:16:56
จำนวนผู้อ่าน193

คำตอบ

รายละเอียด

กรณีเทียบโอนหน่วยกิต จะต้องไปติดต่อทำเรื่องเทียบโอนหน่วยกิตที่คณะที่สมัครในภายหลังอีกครั้งค่ะ  

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามพัชราภรณ์
วันที่ตอบ30 พ.ค. 2567 13:58:49
IP Address10.3.20.106

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+