มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : วิชานี้ยังสามารถลงทะเบียนได้อยู้ไหมครับ

หมวดหมู่คำถามการลงทะเบียนเรียนและการจัดสอบ
รายละเอียด

ขออนุญาตสอบถามครับพอดีเรียนอยู่ภูมิภาค รหัส66 ไม่ทราบว่าวิชาpsy1001ยังสามารถลงทะเบียนได้อยู่ไหมครับ จะเอาไปใส่ในวิชาเสรีครับเห็นในตารางปีใหม่ไม่มีให้ลงวิชานี้แล้ว แต่ปีเก่าๆยังลงได้อยู่ เลยอยากสอบถามว่ายังลงได้ไหมครับ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามชายหxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม29 พ.ค. 2567 14:58:00
จำนวนผู้อ่าน105

คำตอบ

รายละเอียด

นักศึกษารหัส 66 ไม่สามารถลงทะเบียนเรียนรหัสวิชา PSY1001 ได้แล้วค่ะ ต้องเปลี่ยนรหัสวิชาใหม่ตามโครงสร้างหลักสูตรของปีที่สมัครค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามพัชราภรณ์
วันที่ตอบ30 พ.ค. 2567 13:54:44
IP Address10.3.20.106

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+