มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : วุฒรัฐศาตร์ กคศรองรับไหม

หมวดหมู่คำถามประมวลผลการศึกษาและหนังสือสำคัญ
รายละเอียด

วุฒิรัฐศาสตร์ บริหารรัฐกิจ   กคศ.รับรองไม่คะ เช็คในเว็บแล้วไม่เข้าใจ

เราจะรู้ได้ไงคะ ว่าวุฒิของเรา สอบตำแหน่งนักวิชาการศึกษาได้ ในกรอบสีแดงมีปรากฎในใบจบไม่คะ ถ้ามีในใบจบ เราดูได้ตรงไหนคะ 

เอกสารแนบ
เอกสารแนบ เพื่มเติม
เอกสารแนบ เพื่มเติม
ผู้ตั้งคำถามกชกรxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม29 พ.ค. 2567 11:30:19
จำนวนผู้อ่าน138

คำตอบ

รายละเอียด

- ต้องดูจากประกาศรับสมัครและคุณสมบัติเฉพาะสำหรับตำแหน่งที่เปิดรับสมัครของหน่วยงานนั้น ๆ และในกรอบสีแดงคุณวุฒิที่รับรองไม่มีในใบจบการศึกษา ค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามศรัญญา
วันที่ตอบ29 พ.ค. 2567 15:51:57
IP Address10.3.20.181

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+