มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : ลงสมัครpredegreรามค่ะแต่ขั้นตอนยังค้างอยู่ที่หน้ารอใบเสร็จรับเงิน ต้องทำอะไรต่อไหมคะหรือต้องรออย่างเดียว

หมวดหมู่คำถามการรับสมัครและแนะแนวการศึกษา
รายละเอียด

ลงสมัครpredegreไป ชำระเงินและได้รหัสนักศึกษาเรียบร้อย แต่ยังค้างขั้นตอนอยู่ที่ใบเสร็จรับเงิน อยากทราบว่าต้องรอประมาณกี่วันถึงจะรายงานผล หรือต้องทำอะไรต่อไหมคะแล้วตอนนี้คือเป็นนักศึกษาของรามแล้วใช่ไหมคะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามนิดxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม27 พ.ค. 2567 00:05:03
จำนวนผู้อ่าน105

คำตอบ

รายละเอียด

- ไม่ต้องทำอะไรต่อ ค่ะ รอขั้นตอนการออกใบเสร็จรับเงินจากระบบ และรอการตรวจสอบรายชื่อรับบัตรนักศึกษาก็เสร็จสิ้นขั้นตอนการสมัคร ค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามศรัญญา
วันที่ตอบ27 พ.ค. 2567 09:52:45
IP Address10.3.20.181

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+