มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : ลืมลงเบียนตามโครงสร้างหลักสูตร

หมวดหมู่คำถามการลงทะเบียนเรียนและการจัดสอบ
รายละเอียด

สอบถามหน่อยครับ ผมลืมลงทะเบียน แต่ไม่อยากทำการเพิ่ม-ถอนลงทะเบียน โครงสร้างวิชานั้นผมต้องลงทะเบียนเรียนเทอม1/67 แต่ผมลืมลง ผมสามารถไปลงตอน1/68 แทนได้มั้ย หรือสามารถลง2/67 ได้มั้ยครับถ้ามีเปิดสอน

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามภูมิxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม20 พ.ค. 2567 20:33:03
จำนวนผู้อ่าน119

คำตอบ

รายละเอียด

สามารถลงทะเบียนเรียนในเทอมใดก็ได้ที่มีวิชาที่ต้องการลงทะเบียนเปิดสอนค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามพัชราภรณ์
วันที่ตอบ21 พ.ค. 2567 09:31:09
IP Address10.3.20.106

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+