มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : สาขาการบัญชี

หมวดหมู่คำถามหลักสูตร
รายละเอียด

เรียนการบัญชีต้องฝึกงานไหมค่ะแล้วต้องเข้าเรียนไหม

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามนานาxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม15 พ.ค. 2567 19:05:14
จำนวนผู้อ่าน49

คำตอบ

รายละเอียด

ณ หลักสูตรปัจจุบัน สาขาการบัญชี ไม่บังคับฝึกงาน และไม่บังคับเข้าชั้นเรียนครับ

ทั้งนี้ แนะนำให้นักศึกษาสอบถามข้อมูลจากคณะบริหารธุรกิจอีกครั้ง เพื่อตรวจสอบโครงสร้างหลักสูตรของปีการศึกษาที่นักศึกษาสมัครครับ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามรณฤทธิ์
วันที่ตอบ16 พ.ค. 2567 10:57:03
IP Address10.6.2.157

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+