มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : ห้องเรียน

หมวดหมู่คำถามอื่น ๆ
รายละเอียด

1. อยากทราบว่าห้องเรียนที่ราม1 มีแอร์หรือเปิดแอร์ให้นศในขณะการเรียนการสอนมั้ยคะ

2. แล้วห้องสมุดเปิดแอร์ให้มั้ยคะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามเมย์xxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม14 พ.ค. 2567 17:40:35
จำนวนผู้อ่าน63

คำตอบ

รายละเอียด

1. การฟังบรรยายจะไม่เปิดแอร์ทั้งราม 1 และ ราม 2 ค่ะ จะเปิดแค่ช่วงสอบ
2. หอสมุดเปิดแอร์ค่ะ  ห้องอ่านหนังสือก็เปิดแอร์ค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามนาฏโศพิษฐ
วันที่ตอบ15 พ.ค. 2567 16:49:25
IP Address10.3.20.35

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+