มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : ลงทะเบียนเรียนเทอม 1 แต่สอบผ่าน e testing แล้ว

หมวดหมู่คำถามการลงทะเบียนเรียนและการจัดสอบ
รายละเอียด

สวัสดีค่ะ ขอสอบถามว่า ลงทะเบียนเทอม1/66 ไปแล้ว และลงทะเบียนสอบ e-testing ด้วย ปรากฏว่าสอบ e-testingผ่าน อย่างนี้เราจะนำเอาสำเนาใบเสร็จของเทอม1/66 ไปแจ้งจบ หรือต้องเอาสำเนาใบเสร็จ2/65ไปใช้ในการแจ้งจบคะ ขอบคุณมากเลยนะคะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามวาลxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม8 พ.ค. 2567 15:01:42
จำนวนผู้อ่าน39

คำตอบ

รายละเอียด

นักศึกษา สอบผ่านในเทอมใด และกาขอจบในเทอมใด ให้แจ้งจบเทอมนั้นค่ะ 
ถ้าสอบผ่านทุกวิชาในภาค 1/66 คือ จบ 1/66 ค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามนาฏโศพิษฐ
วันที่ตอบ11 พ.ค. 2567 15:56:44
IP Address101.109.222.162

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+