มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : สาขาการจัดการต้องฝึกงานไหม

หมวดหมู่คำถามอื่น ๆ
รายละเอียด

อยากทราบว่าสาขาการจัดการเรียนออนไลน์ไม่ต้องเข้าเรียนในมอได้ใช่ไหมค่ะแล้วมีฝึกงานรึเปล่าค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามเบนxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม8 พ.ค. 2567 08:57:20
จำนวนผู้อ่าน43

คำตอบ

รายละเอียด

สาขาการจัดการ ไม่ได้บังคับให้ฝึกงาน หากนักศึกษาประสงค์เก็บประสบการณ์ ให้สอบถามเพิ่มเติมของทางคณะ ในส่วนของ วิชาสหกิจศึกษา เพิ่มเติมค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามนาฏโศพิษฐ
วันที่ตอบ11 พ.ค. 2567 15:25:18
IP Address101.109.222.162

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+