มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : ลงทะเบียนเรียนในเว็บ แต่สถานะยังไม่อัพเดท

หมวดหมู่คำถามการลงทะเบียนเรียนและการจัดสอบ
รายละเอียด

เป็นนักศึกษาส่วนภูมิภาค

ได้ลงทะเบียนเรียนทางอินเตอร์เน็ต ภาคฤดูร้อน และไปจ่ายเงินที่ร้านเซเว่นแล้วค่ะ (จ่ายวันที่ 5 เมษายน)

แต่ผ่านมาสามวันแล้ว สถานะในเว็บ ยังขึ้นว่า ยังไม่ได้ทำการการชำระเงินค่ะ เป็นแบบนี้ต้องทำอย่างไรคะ

ขอบคุณค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามนักศxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม9 เม.ย. 2567 00:19:26
จำนวนผู้อ่าน78

คำตอบ

รายละเอียด

ถ้ามีหลักฐานการชำระเงินแล้วให้เก็บเอาไว้แสดงยืนยัน การชำระให้นักศึกษารอประมาณ 3-5 วันทำการ (ไม่นับวันหยุดนักขัตฤกษ์) หากเกินห้าวันให้ติดต่อสอบถามที่หน่วยลงทะเบียนเรียน โทร 02-3108616

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามนาฏโศพิษฐ
วันที่ตอบ9 เม.ย. 2567 13:00:59
IP Address1.47.144.52

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+