มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : ย้ายสาขา

หมวดหมู่คำถามอื่น ๆ
รายละเอียด

สวัสดีครับ ขอรบกวนสอบถามข้อมูลเกี่ยวกับการย้ายสาขาวิชา พอดีได้สมัคเรียนครั้งแรก 2/66 คณะบริหารธุรกิจ สาขาการตลาด ต้องการย้ายสาขาเป็นธุรกิจระหว่างประเทศ ตอนนี้พึ่งเรียนเสร็จและทำการสอบเสร็จเรียบร้อยแล้ว 1 ภาคครับ(ภาค 2/66) ขอรบกวนสอบถามกับทางแอดมินครับว่า สามารถทำการย้ายสาขาเทอมนี้เลยได้ไหมครับหรือต้องรอ ภาค 1/67 ก่อนหรอครับ ถึงจะทำการย้ายสาขาได้ ขอบคุณสำหรับคำตอบนะครับ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามณัฐวxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม28 มี.ค. 2567 10:10:41
จำนวนผู้อ่าน176

คำตอบ

รายละเอียด

สามารถทำเรื่องย้ายสาขาวิชาได้เลยค่ะ ที่ One Stop Service อาคาร KLB ชั้น 1 ค่าธรรมเนียม 200 บาท เตรียมบัตรนักศึกษา และใบเสร็จลงทะเบียนเรียนภาคล่าสุดไปด้วยค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามพัชราภรณ์
วันที่ตอบ29 มี.ค. 2567 10:14:11
IP Address10.3.20.106

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+