มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : ขาดสอบ1วิชา นำไปลงทะเบียนเรียนใหม่ในเทอม2ได้เลยมั้ยคะ

หมวดหมู่คำถามประมวลผลการศึกษาและหนังสือสำคัญ
รายละเอียด

มีการขาดสอบ1วิชาค่ะ ลงสอบซ่อมจะมีสิทธิ์ได้เกรดAมั้ยคะ แล้วถ้าไม่ลงสอบซ่อมจะขอลงทะเบียนเรียนใหม่ในเทอม2ได้เลยมั้ยคะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามนับดxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม25 ต.ค. 2566 14:12:33
จำนวนผู้อ่าน517

คำตอบ

รายละเอียด

- สอบซ่อมมีสิทธิ์ได้เกรด A ค่ะ หรือจะนำไปลงทะเบียนเรียนใหม่ก็ได้ ค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามศรัญญา
วันที่ตอบ26 ต.ค. 2566 14:25:46
IP Address202.41.160.62

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+