มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : ทุน A 70%

หมวดหมู่คำถามการลงทะเบียนเรียนและการจัดสอบ
รายละเอียด

เรียนนิติส่วนภูมิภาคค่ะ ถ้าเทอมสุดท้ายที่ขอจบ ได้ A 70% จะอยู่ในเงื่อนไขการได้ทุนไหมคะ ถ้าอยู่จะติดต่อขอรับได้ที่ไหนคะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามพีxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม5 ต.ค. 2566 23:32:49
จำนวนผู้อ่าน575

คำตอบ

รายละเอียด

- มีผลสอบอักษรระดับ A ไม่น้อยกว่าร้อยละ 70 ของจำนวนหน่วยกิตที่ลงทะเบียนเรียนทั้งหมด มีสิทธิ์ได้รับทุน 5A  ค่ะ  ติดต่อสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-310-4871 ค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามศรัญญา
วันที่ตอบ9 ต.ค. 2566 13:59:54
IP Address10.3.20.32

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+