มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : วิชาเสรีและวิชาทั่วไป

หมวดหมู่คำถามการลงทะเบียนเรียนและการจัดสอบ
รายละเอียด

คณะนิติศาสตร์ ส่วนภูมิภาคครับ

พี่ครับ วิชาเสรีที่ต้องลงทั้งหมด 6 หน่วยกิต ตอนนี้ผมมีเกรดแล้ว 1 วิชา คือ POL1101 3 หน่วยกิต และอีก 1 วิชา ผมสามารถเอาวิชาในหมวดทั่วไป คือ MTH1003 3 หน่วยกิต มาลงในวิชาเสรีได้หรือไม่ครับ ทั้งนี้ ในหมวดศึกษาทั่วไปผมลงครบหมดแล้ว 30 หน่วยกิตครับ ตามแบบในโครงสร้างดังรูป

เอกสารแนบ
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามทามxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม14 ก.ย. 2566 11:31:53
จำนวนผู้อ่าน635

คำตอบ

รายละเอียด

สามารถลงได้ค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามChanidapha
วันที่ตอบ15 ก.ย. 2566 11:22:28
IP Address10.3.20.79

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+