มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : อยากทราบระยะเวลาที่ชัดเจนของการอนุมัติเรียนจบ

หมวดหมู่คำถามประมวลผลการศึกษาและหนังสือสำคัญ
รายละเอียด

อยากทราบว่าสภาอนุมัติการเรียนจบนานแค่ไหนครับพอดีส่งเอกสารทางไปษณีย์เป็นเดือนแล้วครับไม่มีรายชื่อขึ้นสักทีทำให้สงสัยว่าเอกสารไปถึงรึป่าวตกหล่นไหมจึงขอความกรุณาช่วยตรวจให้ทีครับ รหัสนักศึกษา 5902423721 ว่าเอกสารครบถ้วนสมบูรณ์ไหม เพราะครั้งก่อนยังมีเจ้าหน้าโทรมาบอกเราว่าเกรดไม่ถึงครั้งนี้เงียบกริบเลย

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามณัฐพxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม12 ก.ย. 2566 17:55:53
จำนวนผู้อ่าน758

คำตอบ

รายละเอียด

- นักศึกษาต้องสอบถามข้อมูลจากทางคณะที่สังกัดโดยตรงให้ช่วยตรวจสอบ ค่ะ หรือสอบถามข้อมูลทางโทรศัพท์คณะบริหารธุรจกิจ ได้ที่หน่วยทะเบียน 02-310-8215 ค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามศรัญญา
วันที่ตอบ13 ก.ย. 2566 10:36:15
IP Address10.3.20.32

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+