มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : รบกวนสอบถามค่ะ

หมวดหมู่คำถามการลงทะเบียนเรียนและการจัดสอบ
รายละเอียด

เป็นนักศึกษา รหัสปี55ค่ะ  ตามที่ได้มีประกาศไว้ว่ามีการยืดเวลาเรียนจาก8ปีเป็น9ปีโดยอัติโนมัติ  ทั้งนี้เราไม่จำเป็นต้องไปดำเนินการยื่นเอกสารอะไรเพิ่มเติมใช่ไหมคะ   แล้วการลงทะเบียนต้องลงเป็นนักศึกษาเก่า1/63 ภายในวันที่17-26 ได้ตามปกติเลยใช่ไหมคะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามธัญญxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม6 ส.ค. 2563 22:09:56
จำนวนผู้อ่าน4118

คำตอบ

รายละเอียด

ใช่ค่ะ นักศึกษาสามารถลงทะเบียน ภาค1/63 ต่อ ได้ตามปกติ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามนาฏโศพิษฐ
วันที่ตอบ7 ส.ค. 2563 11:39:45
IP Address10.3.20.125

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+