มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : ขอทราบวิธีเช็คข้อมูลนักศึกษา​

หมวดหมู่คำถามทะเบียนประวัตินักศึกษา
รายละเอียด

ลงเรียนคณะ​รัฐศาสตร์​ บริหารทั่วไป คือจำได้แค่นั้นค่ะเพราะสมัครออนไลน์​ที่นี้มีปัญหา​เรื่องไม่ทราบสถานะว่าตนเองเรียน เอกโทอะไรค่ะ ต้องทำยังไงบ้างคะ? หาข้อมูล​ได้​จาก​ที่ไหน​บ้าง คืองงๆค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามจำเอxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม10 มี.ค. 2563 10:36:56
จำนวนผู้อ่าน499

คำตอบ

รายละเอียด

กรณีนี้ แนะนำให้ไปขอใบเช็คเกรดที่ one stop service อาคาร KLB ชั้น 1  จากนั้นำไปตืดต่อที่คณะเพื่อขอตรวจสอบโครงสร้างหลักสูตรว่าต้องเรียนวิชาอะไรบ้างจึงจะจบการศึกษา ครับ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามรณฤทธิ์
วันที่ตอบ10 มี.ค. 2563 11:39:14
IP Address202.176.106.29

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+