มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : เปลี่ยนนามสกุล

หมวดหมู่คำถามทะเบียนประวัตินักศึกษา
รายละเอียด

พึ่งไปทำเรื่องเปลี่ยนนามสกุลมาค่ะ

อยากทราบว่าถ้าเราพึ่งไปเปลี่ยนนามสกุลมาแล้วจะมีผลต่อการทำเรื่องจบไหมค่ะ

เพีาะว่าวันที่25ธันวานี้จะทำเรื่องจบอ่ะคะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามศิริxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม12 ธ.ค. 2561 19:07:38
จำนวนผู้อ่าน1187

คำตอบ

รายละเอียด

มีผลครับ กรณีนี้ นักศึกษาต้องไปแจ้งเปลี่ยนชื่อ-สกุล ที่ฝ่ายทะเบียนประวัติ อาคาร สวป. ชั้น 2 ก่อนไปแจ้งจบที่คณะครับ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามรณฤทธิ์
วันที่ตอบ13 ธ.ค. 2561 08:08:09
IP Address10.3.20.142

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+