มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : ย้ายไปส่วนภูมิภาค

หมวดหมู่คำถามทะเบียนประวัตินักศึกษา
รายละเอียด

สวัสดีค่ะคือหนูมีเรื่องอยากจะสอบถามค่ะ

ปัจจุบันเรียนอยู่ในส่วนกลางคณะรัฐศาสตร์แต่ต้องกลับไปอยู่ต่างจังหวัดอยากจะรู้ว่าสามารถทำเรื่องย้ายไปส่วนภูมิได้รึเปล่าค่ะ..

ส่วนภูมิมีจังหวัดอะไรบ้างค่ะที่อยู่ใกล้ จ.บุรีรัมย์ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามยุพาxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม25 ต.ค. 2561 16:43:12
จำนวนผู้อ่าน1439

คำตอบ

รายละเอียด

สามารถดำเนินการย้ายระบบการเรียนการสอนจากส่วนกลางไปส่วนภูมิภาคได้ปีการศึกษาละ 1 ครั้ง ช่วงเดือน พ.ค. ที่อาคาร สวป. ชั้น 6 โทร.0-2310-8626 และที่ จ.บุรีรัมย์ มีสาขาวิทยบริการฯ อยู่ค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามพัชราภรณ์
วันที่ตอบ26 ต.ค. 2561 10:03:01
IP Address10.3.20.174

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+