มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : นักศึกษาเทียบโอนค่ะ

หมวดหมู่คำถามอื่น ๆ
รายละเอียดอยากสอบถามว่า เพิ่งจะสมัครเรียน1/57 แบบเทียบโอนค่ะ ได้ลงทะเบียนและซื้อหนังสือมาอ่านแล้ว กำหนดสอบ 3,5,7 พ.ย. นี้ แต่ยังไม่มีบัตรนักศึกษาเลยค่ะ ต้องทำอย่างไรได้บ้างค่ะ (อยู่ต่างจังหวัดค่ะ ลงเรียนส่วนกลางไว้ค่ะ) ขอบคุณค่ะ
เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามเหมยxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม16 ต.ค. 2557 12:21:11
จำนวนผู้อ่าน2789

คำตอบ

รายละเอียดนักศึกษาสามารถรับบัตรได้ที่ สวป.ชั้น 1 (ธนาคารไทยพาณิชย์) ราม 1 หรือถ้าต้องไปสอบที่ราม 2 และยังไม่สะดวกไปรับบัตรนักศึกษาที่ราม 1 ให้ไปทำเรื่องขอใบแทนบัตรนักศึกษา เพื่อเป็นหลักฐานการเข้าสอบที่อาคาร KTB(ราม2)
เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามวิวัฒน์
วันที่ตอบ17 ต.ค. 2557 11:31:32
IP Address10.3.20.54

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+