มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : แนะแนว

หมวดหมู่คำถามการรับสมัครและแนะแนวการศึกษา
รายละเอียดจบ ปวช.แต่ทำงานด้านบุคลากรสนับสนุนการสอน อยากศึกษาต่อในสายครู พอจะมีคำแนะนำบ้างไหมคะ ว่าจะเรียนเอกอะไรได้บ้างค่ะ
เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามsirixxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม22 พ.ย. 2557 12:41:00
จำนวนผู้อ่าน1154

คำตอบ

รายละเอียดสมัครเรียนสาขาวิชาเอกที่คิดว่าสนใจจะเป็นครูทางด้านนั้นครับ แต่ให้สมัครเรียนในหลักสูตร 5 ปี ไม่ใช่หลักสูตร 4 ปีครับ
เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามวิวัฒน์
วันที่ตอบ9 ธ.ค. 2557 15:38:09
IP Address10.3.20.140

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+