คำถามที่ 159
   รายละเอียดคำถาม [ ดูคำถามทั้งหมด ]
หัวข้อคำถาม :     ทำงาน เรียนเสาร์-อาทิตย์
รายละเอียด :     โครงการพิเศษ ที่เรียนเสาร์-อาทิตย์ เทอมละ 2 หมื่นกว่าบาท ทราบมาว่าเปิดรับสมัครช่วงเมษายน พอจะทราบกำหนดการที่แน่นอนไหมค่ะ แล้วเรื่องทื้แบ่งชำระค่าเทียบโอนหน่วยกิตได้หรือป่าวค่ะ แล้วสาขาบัญชี กับสาขาบัญชีและการเงินต่างกันอย่างไรค่ะ
จากคุณ :     ทำงาน.........   
E-Mail :   
ส่งคำถามเมื่อ :      08 มี.ค. 54 ,เวลา 17:03:46 น.

คำตอบ

รายละเอียด :     โครงการบริหารธุรกิจบัณฑิต ภาคพิเศษ เข้าไปดูรายละเอียดได้ที่ http://www.ba.ru.ac.th/bba สามารถแบ่งชำระค่าหน่วยกิตได้ค่ะ การเรียนการสอนในวันเสาร์และวันอาทิตย์จะเป็นโครงการบริหารธุรกิจบัณฑิต ภาคพิเศษ(สาขาบริหารทั่วไป และสาขาการตลาดค่ะ) ถ้าในส่วนของหลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาบัญชีอย่างเดียวไม่มีค่ะ จะเป็นหลักสูตรบริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาบัญชีและการเงิน ภาคพิเศษค่ะ จะทำการเรียนการสอนในวันเวลาจันทร์-พฤหัส (ในเวลาราชการหรือนอกเวลาราชการ เท่านั้นคะ ไม่มีเรียนวันเสาร์และวันอาทิตย์)
จากคุณ :     หมวดแนะแนว   
E-Mail :   
ส่งคำตอบเมื่อ :      09 มี.ค. 54, เวลา 09:14:22 น.

Copyright © 2007 Ramkhamhaeng University