มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : กำหนดการแจ้งจบ

หมวดหมู่คำถามประมวลผลการศึกษาและหนังสือสำคัญ
รายละเอียด

สวัสดีค่ะ ขอสอบถามหน่อยค่ะว่า ถ้าจะแจ้งจบการศึกษาภาคเรียนที่ 1/2563
ไม่ทราบว่า สามารถแจ้งได้ถึงเมื่อไหร่คะ มีกำหนดเวลามั้ยคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามนักศxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม14 ม.ค. 2564 13:07:44
จำนวนผู้อ่าน3544

คำตอบ

รายละเอียด

การกำหนดวันแจ้งจบการศึกษาทางคณะเป็นผู้กำหนดครับ และในแต่ละปีการศึกษาสามารถแจ้งได้ไม่เกินเดือน ธ.ค. ของปีนั้นๆ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามรณฤทธิ์
วันที่ตอบ14 ม.ค. 2564 15:43:48
IP Address202.176.106.188

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+