มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : สอบe testingตกแต่สอบภาคปกติคิดว่าผ่านแล้วทำได้ค่ะ

หมวดหมู่คำถามอื่น ๆ
รายละเอียด

แต่e-serviceมันขึ้นเกรดว่า #F ค่ะ เราควรจะดูเกรดในe-serviceหรือในบอร์ดคะ

ขอบคุณค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามวรัญxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม13 ม.ค. 2564 12:46:37
จำนวนผู้อ่าน4448

คำตอบ

รายละเอียด

เกรด # คือ เกรดที่ยังไม่เป็นทางการครับ ต้องรอให้ # หายไปก่อน จึงจะเป็นเกรดที่เป็นทางการครับ

กรณีมีข้อสงสัยเกี่ยวกับผลสอบ สามารถเขียนคำร้องขอดูกระดาษคำตอบได้ที่คณะครับ (ทั้งนี้ ขึ้นอยู่กับดุลพินิจของอาจารย์ผู้สอนว่าจะให้ดูหรือไม่)
แนะนำให้รอเครื่องหมาย # หายก่อนครับ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามรณฤทธิ์
วันที่ตอบ13 ม.ค. 2564 15:21:51
IP Address10.3.20.169

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+