มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : สอบถามเรื่องการชำระค่าสมัครนักศึกษาใหม่

หมวดหมู่คำถามการรับสมัครและแนะแนวการศึกษา
รายละเอียด

สวัสดีค่ะ เมื่อต้นเดือนได้ไปสมัครเรียนน.ศ.ใหม่ที่มหาลัยฯ ได้รับรหัสนศ. + ใบเสร็จรับเงินแล้วค่ะ เหลือแค่ค่าเทียบโอนยังไม่ได้ชำระ จนท.แจ้งว่าสามารถจ่ายได้ภายในหนึ่งปี พอดีว่าเมื่อเช้าได้รับข้อความทางมือถือว่าให้ไปชำระค่าสมัครนศ.ใหม่ภายในพรุ่งนี้ 11/08/63 เลยอยากทราบว่าติดปัญหาอะไรรึเปล่าคะ ก่อนหน้าไปสมัครที่มหาลัยฯ ได้ทำเรื่องสมัครทางออนไลน์ไป แต่อยู่ขั้นตอนเลือกวิชาลงทะเบียน ยังไม่ได้จ่ายเงิน พอดีเปลี่ยนใจไปสมัครที่มอเองค่ะ เลยไม่แน่ใจว่าข้อความที่ส่งมาจะเป็นข้อมูลตอนสมัครทางออนไลน์รึเปล่า รบกวนช่วยดูให้ทีนะคะ รหัส 6302027229

ขอบคุณมากค่ะ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามอดิษxxxx
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม10 ส.ค. 2563 14:50:11
จำนวนผู้อ่าน4380

คำตอบ

รายละเอียด

เนื่องจากข้อความที่ได้รับมีความผิดพลาดทางด้านเทคนิค ตามหลักจะส่งให้เฉพาะผูัที่ยังไม่ได้ชำระเงินครับ
หากชำระเงินแล้วก็ไม่มีปัญหาอะไรครับ ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามศิวะพร
วันที่ตอบ11 ส.ค. 2563 16:44:17
IP Address10.3.20.65

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+