มีคำถาม-มีคำตอบ

สำนักบริการทางวิชาการและทดสอบ ประเมินผล(สวป.) มหาวิทยาลัยรามคำแหง

คำถาม : บัตรนักศึกษาถูกปิดบัญชี

หมวดหมู่คำถามทะเบียนประวัตินักศึกษา
รายละเอียด

สวัสดีครับ ผมเป็นนักศึกษามหาวิทยาลัยรามคำแหง ส่วนภูมิภาค ภาค1/2562

หลังจากวันกำหนดรับบัตรประจำตัวนักศึกษาได้ประมาณ5เดือน ผมได้ไปรับบัตรประจำตัวนักศึกษา ณ ธนาคารไทยพาณิชย์สาขาตามที่กำหนด แต่ทางธนาคารได้แจ้งว่าบัตรประจำตัวนักศึกษาของผมได้ถูกปิดบัญชีไปแล้ว ทางธนาคารแนะนำให้เปิดบัญชีใหม่ ผมขอทราบว่าผมจะสามารถทำบัตรนักศึกษาใหม่ได้อย่างไร 

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพื่มเติมNot set
ผู้ตั้งคำถามชาญชล
e-mailchanchon1234@iCloud.com
คำตอบมีคำตอบ
วันที่ตั้งคำถาม6 ส.ค. 2563 17:32:33
จำนวนผู้อ่าน3308

คำตอบ

รายละเอียด

ในกรณีนี้ ให้นักศึกษาติดต่อไปที่หน่วยบัตรประจำตัวนักศึกษา โทร. 02-3108605

เอกสารแนบNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
เอกสารแนบ เพิ่มเติมNot set
ผู้ตอบคำถามนาฏโศพิษฐ
วันที่ตอบ7 ส.ค. 2563 11:54:18
IP Address10.3.20.125

หมายเหตุ !>>
เพื่อการแสดงผลที่เหมาะสม บนจอภาพของคุณ ควรใช้เว็บเบราเซอร์
Google Chrome
Mozilla Firefox
Internet Explorer 11+